ข่าวสาร
กิจกรรม “พาน้องท่องงานศิลป์” ณ โรงเรียนวัดบางพลัด
การอบรมภาพเขียนสีน้ำและสีอะคริลิคในหัวข้อ “เรารักอ่างทอง” หนึ่งในกิจกรรมจิตอาสาโดยเครือข่ายศิลปินBUFF5 ภายใต้ในโครงการจิตอาสาพัฒนาทำดีเพื่อ ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
กองทุนส่งเสริมศิลปะร่วมสมัย สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ร่วมบันทึกเทปโทรทัศน์ถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระบรมราชชนนีพันปีหลวงฯ
แฟชั่นผ้าไทยร่วมสมัยนำมาจากโครงการเทศกาลศิลปะร่วมสมัยลุ่มแม่น้ำโขง ประจำปีงบประมาณ 2564