วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายจำรัส ศักดิ์จิรพาพงษ์ ประธานกรรมการในคณะกรรมการจริยธรรม ประจำสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจริยธรรมประจำสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ครั้งที่ 4/2566 โดยมี นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กรรมการในคณะกรรมการจริยธรรมฯ ข้าราชการของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412074083_682329900749156_5860246573467801784_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412624128_682329950749151_3839609728676277996_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412926706_682329484082531_8512478868286390684_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412946947_682329410749205_5807245523042088330_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412981763_682330007415812_1874885309665206321_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412794076_682330047415808_6755428764964416924_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/413027978_682330157415797_6444065932332321763_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412934674_682330214082458_2774762648335753569_n-1.jpg)