![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063.jpeg)
วันศุกร์ที่ ๑๓ กรกฎาคม 2561 เวลา ๑๘.๐๐ น. นายบุญเลิศ คำดี ผู้อำนวยการศูนย์หอศิลป์ ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมพิธีเปิดงานนิทรรศการวิทยานิพนธ์ “IN10” โดยนักศึกษาปริญญาโท คณะจิตรกรรม ประติมากรรม และภาพพิมพ์ มหาวิทยาลัยศิลปากร ณ ห้องนิทรรศการ ๕ ชั้น ๒ หอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน โดยสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นเจ้าภาพร่วมในการจัดงานฯ โดยให้การสนับสนุนพื้นที่จัดแสดง ซึ่งนิทรรศการวิทยานิพนธ์ “IN10” จะจัดแสดงบนพื้นที่ดังกล่าวจนถึงวันที่ ๒๙ กรกฎาคม ๒๕๖๑ นี้
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1063-7.jpeg)