วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 นายประสพ เรียงเงิน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กระทรวงวัฒนธรรม พร้อมด้วยนางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ จุดลงนามถวายพระพร สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447616470_778991287749683_7009499705499603155_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447578058_778991561082989_820580602962530218_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447776567_778991584416320_2801911129556809598_n.jpg)