![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111.jpeg)
วันอาทิตย์ที่ 20 พฤษภาคม 2561
นางสาวศิริพรรณ ทองเจิม รองผู้อำนวยการสำนักงาน
ศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมการเตรียมความพร้อมในการสร้างสรรค์ผลงานในโครงการแสดงศิลปกรรมร่วมสมัยนานาชาติ Thailand Biennale, Krabi 2018″ ร่วมกับนายเจียง เจฮง ภัณฑารักษ์ คณะกรรมการ และทีมผู้ช่วยภัณฑารักษ์ ณ ห้องประชุมออดิทอเรียม หอศิลปร่วมสมัยราชดำเนิน
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-3-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-6-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-7.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1111-8.jpeg)