![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470.jpeg)
วันเสาร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 13.00 น.
สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ร่วมกับ
เพจ “ดวงใจวิจารณ์” และ เทศกาลหนังสือ LIT feat ครั้งที่ 2 จัดกิจกรรมการเสวนา (Book Club)ในหัวข้อ ชวนคุยเรื่องหนังสือ “ดอกรัก ของ
ตินกานต์” โดยมีวิทยากรในการเสวนา ประกอบไปด้วย นางชมัยภร บางคมบาง ศิลปินแห่งชาติ สาขาวรรณศิลป์ , คุณจรูญพร ปรปักษ์ประลัย คุณวีรพร นิติประภา และ คุณพิชยาภา ดีทองหลาง ผู้ดำเนินรายการ ซึ่งมีเยาวชนและผู้ที่สนใจ เข้าร่วมรับฟังเป็นจำนวนมาก ณ งาน LIT Fest 2 เทศกาลหนังสือสนุกไฟลุกพรึ่บ! ห้องนิทรรศการ ๓ ชั้น ๑ อาคารพิพิธภัณฑ์มิวเซียมสยาม ซึ่งกิจกรรมBook Club ในครั้งนี้ เป็นกิจกรรมที่เปิดวงคุยเรื่องหนังสือเล่มโปรด เล่มที่โดน เล่มที่ใช่ โดยนักอ่าน นักเขียนและนักคุย ที่มาทำให้วงสนทนาเปี่ยมสีสัน และเต็มไปด้วยการแลกเปลี่ยนความเห็นและมุมมองอย่างสร้างสรรค์
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/12/470-7.jpeg)