![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402.jpeg)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๒.๐๐ น.โดยนางลัษมา ธารีเกษ วัฒนธรรมจังหวัดมุกดาหาร นางกัญญพัชร นางาม นักวิชาการวัฒนธรรมชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยข้าราชการสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดมุกดาหาร ลงพื้นที่ชมการวาดภาพศิลปะบนอาคาร และให้กำลังใจในการสร้างสรรค์ผลงานของศิลปินร่วมสมัย ณ อาคารที่ราชพัสดุ ร้านศาลาโฟร์โมส ตามโครงการเทศกาลศิลปะร่วมสมัยลุ่มแม่น้ำโขง ณ จังหวัดมุกดาหาร ##สนับสนุนโดย สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กระทรวงวัฒนธรรม
#สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดมุกดาหาร
#สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย
#ocac
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/402-7.jpeg)