![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/593.jpeg)
วันพฤหัสบดีที่ ๒๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๒
เวลา ๑๐.๐๐ น. นางกาญจนา ตุ้มกลีบ ผู้อำนวยการสถาบันศิลป วัฒนธรรมร่วมสมัยผู้แทนผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมประชุมกับนายประกอบ วงศ์มณีรุ่ง รองผู้ว่าราชการจังหวัดราชบุรี พร้อมด้วย ผศ. เอกพงษ์ ตรีตรง อาจารย์ประจำคณะมัณฑนศิลป์ มหาวิทยาลัยศิลปากร, สำนักบริการวิชาการมหาวิทยาลัยศิลปากร ,ข้าราชการ สศร สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัด, สำนักงานพาณิชย์จังหวัด ,สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัด
สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัด ฯลฯ พร้อมด้วยเครือข่ายชุมชนในพื้นที่ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดราชบุรี ชั้น ๔ ศาลากลางจังหวัดราชบุรี
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/593-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/593-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/593-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/01/593-4.jpeg)