วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 13.30 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นผู้แทนผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาคัดเลือกนักออกแบบโครงการพัฒนาผ้าไทยร่วมสมัยถิ่นแดนใต้ (Contemporary Southern Batik) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ครั้งที่ 2/2565 โดยมีคณะกรรมการ ข้าราชการของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัยเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831166.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831164.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831167.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831168.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831171.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831172.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831173.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22831170.jpg)