วันพุธที่ 21 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายประสพ เรียงเงิน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย พร้อมด้วยนางเกษร กำเหนิดเพชรรองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ร่วมลงนามถวายพระพรเบื้องหน้าพระรูปสมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
เพื่อถวายพระพร ขอให้ทรงหายจากพระอาการประชวรและทรงมีพระพลานามัยแข็งแรงโดยเร็ววัน
ด้วยความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ จุดลงนามถวายพระพร บริเวณชั้น ๑
อาคารวัฒนธรรมวิศิษฎ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22806564.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/20267.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/20266.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__22806567.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/20268.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/12/20269.jpg)