![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-3.jpeg)
วันศุกร์ที่ 4 ธันวาคม 2563 เวลา 17.00 น. ดร. วิมลลักษณ์ ชูชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย มอบหมาย นางสาวนาถนิศา สุขจิตต์ ที่ปรึกษาด้านส่งเสริมศิลปะร่วมสมัย เข้าร่วมพิธีเปิดงาน “Art & Eat Market @Sakhon” พร้อมมอบรางวัลการประกวดวาดภาพระดับมัธยมศึกษา โดยมีนาย วีระศักดิ์ วิจิตร์แสงศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรสาคร เป็นประธานในพิธีเปิด ทั้งนี้ งานดังกล่าวจังหวัดสมุทรสาคร และเครือข่ายสภาวัฒนธรรมสมุทรสาครจัดขึ้นเพื่อส่งเสริมให้มีเวทีในการแสดงศักยภาพของเยาวชนและเครือข่ายทางศิลปะในพื้นที่ ระหว่างวันที่ 4-7 ธันวาคม 2563 เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป ณ ริมเขื่อนศา ลเจ้าพ่อหลักเมืองสมุทรสาคร ซึ่งได้รับงบประมาณจากเงินอุดหนุนจากโครงการเงินอุดหนุนการพัฒนาและส่งเสริมศิลปินร่วมสมัย
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-3-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-7.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-8.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-9.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-10-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-11-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-12-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/153-13-1.jpeg)