![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261.jpeg)
สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กระทรวงวัฒนธรรม ขอเชิญชมนิทรรศการ “MUT2020 Beauty Exhibition” ซึ่งเป็นนิทรรศการภาพถ่ายจาก
ผู้ผ่านการคัดเลือกรอบแรก Miss Universe Thailand 2020 จำนวน 100 คน ในนิทรรศการจะมีความพิเศษโดยจะมีการตัดรูปที่แขวนในงานออกไปเรื่อยๆ ให้เหลือ 30 ท่าน (ทุกวันจะมีการสัมภาษณ์และจะทำการตัดออกไปเรื่อย ๆ จนถึงวันที่ 8 กันยายน 2563 นี้) สามารถชมงานได้ ณ หอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน ตั้งแต่เวลา 10.00 – 19.00 น. (ยกเว้นวันจันทร์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-7.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/261-8.jpeg)