วันจันทร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.30 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการใช้หอศิลป์ ครั้งที่ 2/2566 โดยมี คณะกรรมการ ข้าราชการของกระทรวงวัฒนธรรม เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822341-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822339.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822342.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822343.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822344.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822345.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__23822346.jpg)