วันที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 10.30 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กระทรวงวัฒนธรรม นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการและพนักงานในสังกัด เข้ามอบพวงมาลัยกราบคารวะขอพร จากนายประสพ เรียงเงิน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เพื่อความเป็นสิริมงคล เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ 2567 วันขึ้นปีใหม่ไทย ณ ห้องปฏิบัติราชการผู้อำนวยการ สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436358436_746591327656346_7257484528094066148_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436356653_746591824322963_6559243079110588523_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436784985_746591794322966_2783083303634344825_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436362056_746591947656284_3531005989690489201_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436429676_746591857656293_813651429006890261_n.jpg)