วันที่ 10 มกราคม 2567 ผอ สศร มอบหมายให้ นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนวัฒนธรรมร่วมสมัย พร้อมด้วย นางสาวสมพร พานทอง ผู้อำนวยการหอศิลป์ และนางสาวมนุพร เหลืองอร่าม ภัณฑารักษ์ ลงพื้นที่ติดตามการเตรียมความพร้อมต้อนรับคณะกรรมาธิการการท่องเที่ยว วุฒิสภา และสถาบันพระปกเกล้า หลักสูตรผู้นำยุคใหม่ในระบอบประชาธิปไตย รุ่นที่ 13 (ปนป.13) ร่วมเยี่ยมชมการจัดงานมหกรรมศิลปร่วมสมัยนานาชาติ ไทยแลนด์ เบียนนาเล่ เชียงราย (Thailand Biennale, Chiang Rai 2023) ในวันที่ 11 มกราคม 2567 ณ หอศิลป์ร่วมสมัยเมืองเชียงราย (CIAM) จ.เชียงราย
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418724485_693282832987196_6500131482655815370_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418822299_693283006320512_8346278507572230398_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418948085_693284446320368_5378073641174947273_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418951178_693284226320390_5887155085561748263_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418962484_693284382987041_4942710654742379732_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418965459_693284426320370_2614209682799601199_n.jpg)