วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการใช้หอศิลป์ ครั้งที่ 6/2566 โดยมี คณะกรรมการ ข้าราชการของ สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/399735140_657686989880114_2759323812461808411_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/399801798_657687103213436_26382756508838513_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/399828777_657687069880106_48601291887482621_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/399763237_657687139880099_5500829150209899219_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/396935531_657687166546763_130506087988440283_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/399828940_657687039880109_5942251117639658335_n-1.jpg)