วันพุธที่ 16 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการใช้หอศิลป์ ครั้งที่ 5/2566 โดยมี คณะกรรมการ ข้าราชการของ สำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367973129_613076667674480_6935361039162179231_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367752579_613077097674437_4227928769953773903_n-1.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367955790_613077171007763_608575742582096262_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367986174_613077197674427_6245371338965534064_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/08/367992105_613077244341089_7540303803570264231_n.jpg)