วันอังคารที่ 4 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายจำรัส ศักดิ์จิรพาพงษ์ ประธานกรรมการในคณะกรรมการจริยธรรม ประจำสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจริยธรรมประจำสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ครั้งที่ 2/2566 โดยมี นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย กรรมการในคณะกรรมการจริยธรรมฯ ข้าราชการของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/357370556_589568566691957_1281325912971500754_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/357385762_589568653358615_9105328927952434944_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/357394334_589569030025244_4343992449975471884_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/357374641_589569056691908_8884588591951949575_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/357394643_589569116691902_4836706882896235598_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/357396351_589569066691907_6361529327930296935_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358123783_589568680025279_8295737147513299173_n.jpg)