วันพุธที่ 3 พฤษภาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายประสพ เรียงเงิน ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการการพัฒนาศักยภาพพื้นที่สู่การเป็นเมืองแห่งศิลปะ ครั้งที่ 1/2566 โดยมี นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย พร้อมด้วยคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ ข้าราชการของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862797.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862798.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862799.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862802.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862800.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862801.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862804.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862805.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862808.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862795.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862803.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/S__24862806.jpg)