![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964.jpeg)
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 15.00 น. นางสาวนาถนิศา สุขจิตต์ ที่ปรึกษาด้านส่งเสริมศิลปะร่วมสมัย ผู้แทน สศร. เป็นประธานมอบรางวัลและกล่าวแสดงความยินดีในพิธีมอบรางวัลเปลื้อง วรรณศรี ครั้งที่ 4 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ จังหวัดสุรินทร์ งานดังกล่าวเป็นการประกวดงานวรรณกรรม แบ่งเป็นประเภทเรื่องสั้นและกวีนิพนธ์ ทั้งนี้ มีผู้ได้รับรางวัลรวม 29 คน ผลงานทั้งหมด ได้รับการตีพิมพ์เป็นหนังสือรวมเล่มอีกด้วย
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-7.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-8.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/04/964-9.jpeg)