![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085.jpeg)
นางสาววิมลลักษณ์ ชูชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัยพร้อมคณะผู้แทนกรรมการลงสำรวจพื้นที่จัดแสดงผลงาน ณ หาดนพรัตน์ธารา น้ำตกธารโบกขรณี และท่าปอมคลองสองน้ำ
เมื่อวันที่ 19 มิถุนายน 2561 นางสาววิมลลักษณ์ ชูชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย นำ Mr. Furamu Kitagawa ที่ปรึกษานานาชาติโครงการการแสดงศิลปกรรมร่วมสมัยนานาชาติ Thailand Biennale, Krabi 2018 พร้อม Mr. Yasunari Kumagai ผู้ช่วย และผู้แทนคณะกรรมการอำนวยการโครงการฯ ประกอบด้วยอาจารย์ธงชัย รักปทุม ศิลปินแห่งชาติ (สาขาทัศนศิลป์) ประจำปี พ.ศ. 2553 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เฉลิมศักดิ์ รัตนจันทร์ และนายธวัชชัย สมคง บรรณาธิการนิตยสาร Fine Art สำรวจพื้นที่จัดแสดงผลงาน ณ หาดนพรัตน์ธารา น้ำตกธารโบกขรณี และท่าปอมคลองสองน้ำ
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-1.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-3.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-4.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-5.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-6.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1085-7.jpeg)