![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275968034_274713638177453_2942645785421624868_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275928024_274713818177435_894788655534275936_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275989936_274713951510755_904324915158424641_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275997257_274713584844125_9126516533860188260_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276036521_274713908177426_4018583883295037232_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276063021_274713744844109_8781038137057057488_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276120791_274713521510798_3628552316119882357_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276126249_274713854844098_1051260327619661639_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/276129446_274713681510782_7105200028362431622_n.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 17 มีนาคม 2565 เวลา 14.00 น.นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการคัดสรรศิลปินร่วมสมัยดีเด่นรางวัล “ศิลปาธร” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ครั้งที่ 1 สาขาทัศนศิลป์ โดยมี ดร. ปรมพร ศิริกุลชยานนท์ ผู้อำนวยการหอศิลป์ มหาวิทยาลัยศิลปากร เป็นประธานกรรมการ พร้อมด้วย คณะกรรมการ และ ข้าราชการของสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย เข้าร่วมการประชุม ห้องประชุม ชั้น3 อาคารวัฒนธรรมวิศิษฏ์ กระทรวงวัฒนธรรม