วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม 2565 เวลา 14.30 น. นางเกษร กำเหนิดเพ็ชร รองผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย ผู้แทนผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัยเข้าร่วมพิธีเปิดนิทรรศการ “Less is OK” ของชวลิต เสริมปรุงสุข ศิลปินแห่งชาติ สาขาทัศนศิลป์ (จิตรกรรม) ประจำปี พ.ศ. 2557 ณ River City Bangkok โดยมี Mr. Remco Johanness van Wijngaarden เอกอัครราชทูตราชอาณาจักรเนเธอร์แลนด์ ประจำประเทศไทย และนายสุชาย พรศิริกุล ผู้จัดการกองทุนศิลปะชวลิต เสริมปรุงสุข เข้าร่วมงาน นิทรรศการนี้เป็นความร่วมมือระหว่างกองทุนศิลปะชวลิต เสริมปรุงสุข และสำนักงานศิลปวัฒนธรรมร่วมสมัย จัดแสดงตั้งแต่วันที่ 12 มีนาคม – 27 เมษายน 2565 ณ River City Bangkok
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275777474_271356748513142_5719295479587938381_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275611780_271356698513147_4861400086094872654_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275615040_271357018513115_3915749837131753378_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275677598_271357058513111_83640718752655566_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275678873_271356868513130_8299476216176842270_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275684036_271356798513137_5538671076566963492_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275690248_271356828513134_3457989990178400141_n.jpg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275716811_271356925179791_250888617016705151_n.jpg)