![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-6-1024x768.jpeg)
เมื่อวันพุธที่ 23 ก.ย.2563 บรรยากาศ คณะครูและนักเรียนจากโรงเรียนมาลีวิทย์ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี เข้าเยี่ยมชมหอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน กรุงเทพฯ โดยมีเจ้าหน้าที่เป็นวิทยากรนำชมนิทรรศการต่าง ๆ และร่วมต้อนรับ
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-1-2.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-2-2-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-3-2-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-4-2-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-5-2-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-6-3-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-7-2-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-9-2-1024x768.jpeg)
![](https://www.ocac.go.th/wp-content/uploads/2021/11/225-10-2-1024x768.jpeg)
ข่าวสาร
เมื่อวันพุธที่ 23 ก.ย.2563 บรรยากาศ คณะครูและนักเรียนจากโรงเรียนมาลีวิทย์ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี เข้าเยี่ยมชมหอศิลป์ร่วมสมัยราชดำเนิน กรุงเทพฯ โดยมีเจ้าหน้าที่เป็นวิทยากรนำชมนิทรรศการต่าง ๆ และร่วมต้อนรับ